ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนเด็กหญิงณัฐวศา บุญใหญ่ The Champion taek Wondo buriram
ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนคนเก่ง เด็กหญิงณัฐวศา บุญใหญ่
เด็กหญิงณัฐวศา บุญใหญ่ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6/1 ได้รับรางวัญเหรียญทอง ต่อสู้ B 11-12 ปี หญิง D 32-35 กก. ในรายการแข่งขัน E-SAN TAEKWONDO PREMIER LEAGUE ประจำปี 2566 เมื่อวันที่ 20 พฤษภาคม 2566 สนามที่ 1 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1979-300x200.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__3088390-300x215.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2053-200x300.jpg)