พิธีมอบเครื่องหมายวิชาพิเศษการอยู่ค่ายพักแรม และการพยาบาล
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียนวิชาลูกเสือ-เนตรนารี สามัญชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 พิธีมอบเครื่องหมายวิชาพิเศษการอยู่ค่ายพักแรม และการพยาบาล
ภาพบรรยากาศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียนวิชาลูกเสือ-เนตรนารี สามัญชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 พิธีมอบเครื่องหมายวิชาพิเศษการอยู่ค่ายพักแรม และการพยาบาล ในวันพฤหัสบดีที่ 25 พฤษภาคม 2566 ณ ห้องประชุมโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ โดยมีลูกเสือ-เนตรนารี จำนวน 145 นาย เข้ารับเครื่องหมายพิเศษ
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0837-300x200.jpg)
1. คุณครูจิรัฐิพร นวนสาย ผู้ช่วยฝ่ายวิชากร
2. คุณครูพิชิต มีสุข ผู้ช่วยฝ่ายกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
และผู้กำกับลูกเสือสามัญ ทุกท่าน
ผู้รับผิดชอบ คุณครูอดินันท์ ศรีชมภู
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0855-300x200.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0908-300x200.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0855-300x200.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0894-300x200.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0835-300x200.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0699-300x200.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0765-300x200.jpg)