ห้องเรียน GrapeSEED โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ห้องเรียน GrapeSEED โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
เมื่อวันที่ 19-21 มิถุนายน 2566 อาจารย์ ดร.โกวิท วัชรินทรางกูร ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ และนางสาวจิตวดี วังสนาม หัวหน้ากลุ่มสาระภาษาอังกฤษ ได้ต้อนรับ Trainer จาก GrapeSEED Thailand Mr.Dan Desrochers และ Miss Anne Khawngam เข้าสังเกตการสอนของครูชาวต่างชาติของโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ เพื่อติดตามให้คำแนะนำเทคนิคและการใช้สื่อการสอนได้อย่างถูกต้องเพื่อให้ได้ผลลัพธ์สูงสุดรวมถึงการสอนการวิเคราะห์บทเรียนและการเรียนรู้อย่างมืออาชีพ
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__53485580-300x225.jpg)
![👩👧👦](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tce/1/16/1f469_200d_1f467_200d_1f466.png)
![👩👧👦](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tce/1/16/1f469_200d_1f467_200d_1f466.png)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__53485575-300x225.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__53485577-300x225.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__53485574-300x225.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__53518343-300x225.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__53485581-225x300.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__53485573-225x300.jpg)
![](http://satit.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__53485587-300x169.jpg)